Starfsmenn2022-08-30T08:55:10+00:00
Nafn Sími Netfang Kennslugrein
Anna Jónsdóttir 864 0426 tonar@tonar.is Ritari
Ása Berglind Hjálmarsdóttir 692 7184 asaberglind@tonar.is Málmblástur
Birgit Myschi 898 9139 birgit@tonar.is Gítar, Suzukigítar
Birna Bragadóttir 846 6000 birna@tonar.is Tréblástur, píanó
Björn Pálmi Pálmason 662 2899 bjornpalmi@tonar.is Píanó, píanómeðleikur
Daniel Cassidy 897 4117 daniel@tonar.is Rytmísk fiðla, rafbassi
Daníel Alexander Cathcart Jones 866 0760 danniacjones@tonar.is Rytmískt píanó
Edit Anna Molnár 861 7428 edit@tonar.is Tónfræði, deildarstjóri tónfræða- og forskóladeildar
Einar Bjartur Egilsson 616 9350 einar@tonar.is Píanó, píanómeðleikur
Ester Ólafsdóttir 897 3703 ester@tonar.is Suzukipíanó, píanómeðleikur
Eyjólfur Eyjólfsson 696 1321 eyjolfur@tonar.is Söngur, þverflauta
Francisco Javier Jáuregui 692 0881 javier@tonar.is Gítar
Gestur Áskelsson 892 3715 gestur@tonar.is Tréblástur, gítar, píanó, tónfr., deildarstj. blásara og blokkfldeilda.
Guðmundur Kristmundsson 856 2490 gudmundurk@tonar.is Fiðla, víóla, Suzukifiðla og -víóla, deildarstjóri Suzuki- og strengjadeildar
Guðmundur Óli Gunnarsson 893 8252 goli@tonar.is Píanó
Guðmundur Pálsson 861 9105 gudmundurp@tonar.is Fiðla, Suzukifiðla
Guðrún Markúsdóttir 865 0311 gudrun@tonar.is Píanó, Suzukipíanó
Helga Sighvatsdóttir 861 9687 helga@tonar.is Skólastjóri, blokkflauta
Jóhann I. Stefánsson 864 1235 joi@tonar.is Aðstoðarskólastjóri, málmblástur
Jón Bjarnason 691 8321 jon@tonar.is Píanó
Kolbrún Berglind Grétarsdóttir 844 1845 kolbrun@tonar.is Píanó, Suzukipíanó
Kristinn Freyr Kristinsson 663 6160 kristinn@tonar.is Gítar, gítarmeðleikur
Kristín Jóhanna Dudziak Glúmsd. 691 3335 kristin@tonar.is Blokkflauta, Suzukiblokkflauta
Luke Starkey 649 1440 luke@tonar.is Gítar, rafgítar
Magnea Gunnarsdóttir 868 5569 magnea@tonar.is Píanó, Suzukipíanó, tónfræði
Margrét S. Stefánsdóttir 899 9686 magga@tonar.is Söngur, deildarstjóri söng- og píanódeildar
María Weiss 863 6249 maria@tonar.is Fiðla, Suzukifiðla
Miklós Dalmay 898 2463 miklos@tonar.is Píanó, píanómeðleikur
Sigríður Kjartansdóttir 663 7715 sigga@tonar.is Þverflauta
Skúli Gíslason 865 5092 skuligisla@tonar.is Trommur
Stefán I. Þórhallsson 899 7704 stefan@tonar.is Trommur
Svanhildur Sól Sigurbjarnardóttir 860 4199 svanhildur@tonar.is Málmblástur
Svetlana O. Veshchagina 692 8728 svetlana@tonar.is Píanó
Sylvía Rossel 865 8094 sylvia@tonar.is Blokkflauta, Suzukiblokkflauta
Teresa Barbara Zuchowicz 698 8828 teresa@tonar.is Píanó
Timothy Andrew Knappett 846 8372 tim@tonar.is Píanó
Uelle Hahndorf 616 7648 ulle@tonar.is Selló, Suzukiselló, píanó
Vignir Ólafsson 895 8897 vignir@tonar.is Rafgítar, deildarstjóri gítar og rytmískrar deilda
Zbigniew Zuchowicz 690 4519 zbigniew@tonar.is Píanó, gítar, harmóníka
Örlygur Benediktsson 862 3503 orben@tonar.is Tónfræði, klarínetta, saxófónn
Þessi vefur notar vafrakökur (cookies) til að tryggja sem besta upplifun þegar hann er skoðaður. Þessi borði hverfur þegar þú samþykkir notkun. Þú getur breytt stillingum á kökum hvenær sem er. Í lagi