Starfsmenn2018-10-17T09:49:49+00:00
Nafn Netfang Kennslugrein
Birgit Myschi birgit@tonar.is Gítar. Suzukigítar
Birna Bragadóttir birna@tonar.is Tréblástur, píanó
Björn Pálmi Pálmason bjornpalmi@tonar.is Píanó, undirleikur
Dagur Bergsson dagur@tonar.is Píanó, tónfræði, undirleikur
Einar Bjartur Egilsson einar@tonar.is Píanó, undirleikur
Ester Ólafsdóttir ester@tonar.is Suzukipíanó
Eyjólfur Eyjólfsson eyjolfur@tonar.is Tónfræði, þverflauta
Gestur Áskelsson gestur@tonar.is Tréblástur, gítar, píanó, deildarstjóri blásara- og blokkflautudeildar
Guðmundur Kristmundsson gudmundurk@tonar.is Fiðla, víóla, Suzukifiðla- og víóla, deildarstjóri Suzuki- og strengjadeildar
Guðmundur Pálsson gudmundurp@tonar.is Fiðla, Suzukifiðla
Guðrún Markúsdóttir gudrun@tonar.is Píanó, Suzukipíanó
Helga Sighvatsdóttir helga@tonar.is Skólastjóri, blokkflauta
Hjörtur Bergþór Hjartarson hjortur@tonar.is Tréblástur, gíta,/ píanó
Ingibjörg Birgisdóttir ingibjorg@tonar.is Blokkflauta. Suzukiblokkflauta
Jóhann I. Stefánsson joi@tonar.is Aðstoðarskólastjóri, málmblástur
Kolbrún Berglind Grétarsd. kolbrun@tonar.is Píanó, blásarasveit
Kristinn Freyr Kristinsson kristinn@tonar.is Gítar
Kristín Jóh. Dudziak Glúmsd. kristin@tonar.is Blokkflauta, Suzukiblokkflauta
Loftur Erlingsson loftur@tonar.is Píanó, söngur, tónfræði
Magnea Gunnarsdóttir magnea@tonar.is Píanó, tónfærði
Margrét S. Stefánsdóttir magga@tonar.is Söngur, deildarstjóri söng- og píanódeildar
Maria Weiss maria@tonar.is Fiðla, Suzukifiðla
Sigríður Kjartansdóttir sigga@tonar.is Þverflauta
Sigurgeir Skafti Flosason sigurgeirskafti@tonar.is Rafbassi
Snæfríður Sól Árnadóttir snaefridur@tonar.is Málmblástur
Stefán I. Þórhallsson stefan@tonar.is Slagverk
Suncana Slamnig suncana@tonar.is Píanó, undirleikur
Uelle Hahndorf ulle@tonar.is Selló, Suzukiselló, píanó
Vignir Ólafsson vignir@tonar.is Rafgítar og -bassi, deildarstjóri rytmískrar- og gítardeildar
Zoltán Szklenár zoltan@tonar.is Málmblástur
Örlygur Benediktsson orben@tonar.is Tónfræði, klarínetta, saxófónn, deildarstjóri tónfræðadeildar
Þessi vefur notar vafrakökur (cookies) til að tryggja sem besta upplifun þegar hann er skoðaður. Þessi borði hverfur þegar þú samþykkir notkun. Þú getur breytt stillingum á kökum hvenær sem er. Í lagi